CALL/WHATSAPP +255765162875  

HUDUMA ZA UTALII, FLYING DOCTOR’S, TIKETI ZA MABASI, MATANGAZO YA BIASHARA, BIMA ZA MAGARI,PIKIPIKI NA BAJAJI

NOBUS COMPANYFROMTOREPORTING TIMEDEPARTURETARRIF IN TSH
1KIBOMBOI ROYAL CLASSARSLUSHOTO/MLALO5: 30AM6:00AM16,000/=
2ABOOD BUS SERVICEARSMOROGORO5:30AM6:00AM25,000/=
3KIDIA ONE EXPRESSARSDAR5:30AM6:00AM36,000/=
4KIDIA ONE EXPRESSARSDAR5:30AM6:00AM32,800/=
5KIDIA ONE EXPRESSARSDAR5:30AM6:00AM32,800/=
6EXTRA LUXURYARSDAR5:30AM6:00AM32,800/=
7ESTER LUXURYARSDAR5:30AM6:00AM32,800/=
8MARANGU COACHARSDAR5:30AM6:00AM32,800/=
9ASANTE RABI EXPRESSARSMWANZA5:30AM6:00AM35,000/=
10ISAMILO EXPRESSARSMWANZA5:30AM6:00AM35,000/=
11MASALU EXPRESSARSMWANZA6:30AM7:00AM35,000/=
12MGHAMBA BUS COMPANYARSMWANZA5:30AM6:00AM35,000/=
13MGHAMBA BUS COMPANYMSH/ARUSHAMWANZA6:30AM7:00AM35,000/=
14CAPRICORN ROYALARSMWANZA5:30AM6:00AM35,000/=
15CAPRICORN R. CLASSARSMBEYA5:30AM6:00AM55,000/=
16CAPRICORN ROYALARSTANGA5:30AM6:00AM16,000/=
17CAPRICORNARSDAR5:30AM6:00AM32,800/=
18ARUSHA EXPRESSARSBUKOBA5:30AM6:00AM55,000/=
19ARUSHA EXPRESSARSMBEYA5:30AM6:00AM55,000/=
20KANDAHAR EXPRESSARSBUKOBA/KARAGWE5:30AM6:00AM65,000/=
21MACHAME INVESTMOSHI/ARSDODOMA8:00AM8:30AM23,000/=
22MACHAME INVESTMOSHI/ARSDODOMA9:00AM9:30AM23,000/=
23MACHAME INVESTARSDODOMA11:00AM11:30AM23,000/=
24HAJIS LINE UPARSMBEYA5:00AM6:00AM55,000/=
25SHABIBY LINEMOSHI/ARSDODOMA6:30AM7:00AM23,000/=
26SHABIBY LINEMOSHI/ARSDODOMA8:30AM9:00AM23,000/=
27SHABIBY LINEMOSHI/ARSDODOMA9:30AM10:00AM23,000/=
28FREYS BUS SERVICEARSTANGA6:00AM6:30AM16,000/=
29FREYS BUSARSSINGIDA6:30AM7:00AM16,000/=
30FREYS BUSARSSHINYANGA6:30AM7:00AM30,000/=
31HAJEES BUSARSTANGA9:30AM10:00AM16,000/=
32HAJEES BUSARSHANDENI5:30AM6:00AM16,000/=
33CHAKITOARSLUSHOTO5:30AM6:00AM16,000/=
34TAHMEED BUSARSTANGA7:00AM7:30AM18,000/=
35MWAMBAOARSLUSHOTO6:30AM7:00AM16,000/=
36MWAMBAOARSLUSHOTO9:00AM9:30AM16,000/=
47MSAWA EXPARSTANGA11:30AM12:00AM16,000/=
38DAR EXPRESSARSDAR5:30AM5:50AM33,000/=
39DAR EXPRESSARSDAR5:30AM5:50AM40,000/=
40DAR EXPRESSARSDAR01/01/1970 08:008:30AM33,000/=
41KILIMANJARO EXPARSDAR5:00AM01/01/1970 05:5033,000/=
42KILIMANJAROARSDAR5:45AM6:15AM33,000/=
43KILIMANJAROARSDAR6:00AM6:30AM36,000/=
44KILIMANJAROARSDAR6:30AM7:00AM36,000/=
45RAQEEB LUXURYARSTANGA12:30PM1:00PM18000/=
46RAQEEB LUXURYARSTANGA6:30AM7:00AM18,000/=
47RAQEEB LUXURRYARSTANGA7:30AM8:00AM18,000/=
48RAQEEB LUXURRYARSTANGA8:30AM9:00AM18,000/=
49RAQEEB LUXURRYARSTANGA9:30AM10:00AM18,000/=
50RAQEEB LUXURRYARSTANGA11:30AM12:00AM18,000/=
51RAQEEB LUXURRYARSTANGA10:00AM10:30AM18,000/=
52KIMBINYIKO BUSARSDODOMA8:00AM8:30AM23,000/=
53DAR LUXARSDAR5:30AM6:00AM33,000/=
54DAR LUXARSDAR6:00AM6:30AM50,000/=
SINGLE SEAT
55BM COACHARSDAR11:30AM11:45AM33000/=
VIP45000/=
56BM COACHARSDAR11:30AM11:45AM36000/=
57BM COACHARSDAR12:30PM12:45PM36000/=
58BM COACHARSDAR12:45PM1:00PM36000/=
59COAST LINEARSTABORA5:30AM6:00AM30000/=
60COAST LINEARSMPANDA5:30AM6:00AM55000/=
61COAST LINEARSKIGOMA5:30AM6:00AM60000/=
64KIAZI KITAMUARSMWANZ5:30AM6:00AM35000/=
65KIAZI KITAMUARSKIGOMA5:30AM6:00AM60000/=
66FREYS BUSTANGSHINYANGA6:00AM6:30AM30000/=
67KITOYARSTANGA11:30AM12:00AM16000/=
68MTEI EXPRESSARSTANGA7:00AM7:30AM18000
69MTEI EXPRESSARSTANGA9:00AM9:30AM18000/=
70RAQEEB LUXURYARSTANGA12:30PM1:00PM18000/=
71LAVIHA LUXURY BUSARUSHAMORO/KILOMBERO5.30AM6.00AM35000/=
72NGASERO HIGH CLASSMOSHIARS/DODOMA/MPWAP
WA/
7.15AM8.00AM23000/=
73MALAIKA EXPRESSARUSHADAR5.30AM6.00AM32800/=
74MAKARA EXPRESSROMBOMOSHI/ARUSHA/SINGID A5.30AM8.00AM15000/=
75MUMUK INVESTMENTARUSHATABORA/MPANDA5.30AM6.00AM55000/=
76MUMUK INVESTMENTARUSHATABORA/KARAGWE5.30AM6.00AM65000/=
77TILISHO SAFARISARUSHADAR5.30AM6.00AM32800/=
78LIM SAFARISARUSHADAR5.30AM6.00AM32800/=
79SAI BABA EXPRESSARUSHADAR5.30AM6.00AM32800/=
80HAI EXPRESSARUSHADAR5.30AM6.00AM32800/=
81HARAMBEE EXPRESSARUSHADAR5.30AM6.00AM32800/=
82LAKROMEARUSHADAR5.30AM6.00AM32800/=
83KSK LUXURY COACHARUSHAKILINDI VIA HANDENI5.30AM6.00AM23000/=
84KIMOTCOARUSHAMBEYA5.30AM6.00AM32800/=
85OSAKA EXPRESSARUSHADAR5.30AM6.00AM32600/=
86NYEHUNGE EXPRESSARUSHAMWANZA5.30AM6.00AM35000/=
87MACHAME INVESTMENT(VIP)ARUSHAARUSHA/DODOMA/IRIN GA5.30AM6.00AM37000/=
88EXTRA LUXURY COACH(VIP)ARUSHADAR5.30AM6.00AM36000/=
89TASHRIF BUS SERVICESTANGADAR/KIGAMBONI6.00AM6.30AM16,000/=
90TASHRIF BUS SERVICESTANGAMASASI6.00AM6.30AM38000/=
91TASHRIF BUS SERVICESTANGAMTWARA6.00AM6.30AM35000/=
92TASHRIF BUS SERVICESTANGADODOMA6.00AM6.30AM25,000/=
93TASHRIF BUS SERVICESTANGAMOROGORO6.00AM6.30AM15000/=
94TASHRIF BUS SERVICESTANGADAR -CHANIKA7.00AM7.30AM17000/=
95TASHRIF BUS SERVICESTANGADAR-MBEZI7.00AM7.30AM15000/=
96TASHRIF BUS SERVICESTANGADAR-KIGAMBONI7.30AM8.00AM16,000/=
97TASHRIF BUSTANGADAR-UBUNGO7.30AM8.00AM15,000/=
98SERVICES
99TASHRIF BUS SERVICESPANGANIDAR7.00AM7.30AM13,000/=
100TASHRIF BUS SERVICESTANGADAR-KIGAMBONI9.30AM10.00AM16000/=
101TASHRIF BUS SERVICESTANGADAR-MBAGALA10.30AM11.00AM15000/=
102TASHRIF BUS SERVICESTANGADAR-MBEZI11.30AM12.00PM15000/=
103TASHRIF BUS SERVICESTANGADAR-MBAGALA1.30PM2.00PM15,000/=
104TASHRIF BUS SERVICESTANGADAR-MBEZI2.30PM3.00PM15000/=
105TASHRIF BUS SERVICESTANGADAR-MAGOMENI3.30PM4.00PM15000/=
106NACHARO ROYAL BUSTANGADAR5.30AM6.00AM16000/=
107NACHARO ROYAL BUSTANGADAR7.30AM8.00AM16000/=
108NACHARO ROYAL BUSTANGADAR9.30AM10.00AM16000/=
109NACHARO ROYAL BUSTANGADAR11.30AM12.00PM16000/=
110NACHARO ROYAL BUSTANGADAR1.30PM2.00PM16000/=
111NACHARO ROYAL BUSTANGADAR3.30PM4.00PM16,000/=
112MOUD BUS SERVICEDARUNI- MARAMBATANGA-DAR- BUGURUNI8.30AM9.00AM17000/=
113MOUD BUS SERVICETANGADAR-MBEZI9.30AM10.00AM16,000/=
114MOUD BUS SERVICETANGADAR-MBEZI12.00PM1.30PM16000/=
115MOUD BUS SERVICESTANGADAR-MBEZI3.00PM3.330PM16,000/=
116HAJEES BUS SERVICETANGAARUSHA9.30AM10.00AM16,000/=
117TAYASAR BUS SERVICETANGADAR-CHALINZE-MBEZI7.00AM7.30AM15,000/=
118TAYASSAR BUS SERVICESTANGADAR-CHALINZE-MBEZI10.00AM10.30AM15,000/=
119TAYASAR BUS SERVICETANGADAR VIA BAGAMOYO2.00PM2.30PM16,000/=
120BEMBEA BUS SERVICETANGADAR VIA CHALINZE- MBEZI9.00AM9.30AM16,000/=
121AHMEED BUS SERVICETANGAMBEYA5.30AM6.00AM45,000/=
122MBEYA CITY BUSTANGAMBEYA5.30AM6.00AM45,000/=
123SIMBA MODERN BUSTANGAMOROGORO8.00AM8.30AM13,000/=
124JAI VIDEO COACHTANGAMOROGORO8.30AM9.00AM13,000/=
125TAHMEED BUS SERVICETANGAMOMBASA10.30AM11.00AM16,000/=
126TAWAKAL BUS SERVICETANGAMOMBASA10.30AM11.00AM16,000/=
127RAQEEB BUS SERVICETANGAARUSHA6.00AM7.30AM20,000/=
128RAQEEB BUS SERVICETANGAARUSHA7.30AM8.30AM20,000/=
129RAQEEB BUS SERVICETANGAARUSHA9.00AM9.30AM20,000/=
130RAQEEB BUS SERVICETANGAARUSHA10.00AM10.30AM20,000/=
131RAQEEB BUS SERVICETANGAARUSHA11.00AM11.30AM20,000/=
132RAQEEB BUS SERVICETANGAARUSHA12.00PM12.30PM20,000/=
133RAQEEB BUS SERVICETANGAARUSHA12.30PM1.00PM20,000/=
134FREYS BUS SERVICETANGAARUSHA6.00AM6.30AM20,000/=
135FREYS BUS SERVICETANGAMOSHI6.00AM6.30AM15,000/=
136FREYS BUS SERVICETANGASHINYANGA6.00AM6.30AM45,000/=
137FREYS BUS SERVICETANGASINGIDA6.00AM6.30AM36,000/=
138MTEI BUS SERVICETANGAARUSHA6.00AM6.30AM18,000/=
139MTEI BUS SERVICETANGABABATI6.00AM6.30AM25,000/=
Book in Tripadvisor
Follow Instagram
Follow in Facebook